શર્લિન ચોપરાએ રાજ કુન્દ્રા અને શિલ્પા શેટ્ટી સામે નોંધાવી FIR, લગાવ્યા ગંભીર આરોપ જાણો વધુ..

0
245
Spread the love

શર્લિન ચોપરાએ રાજ કુન્દ્રા અને શિલ્પા શેટ્ટી કુંદ્રા સામે છેતરપિંડી અને માનસિક ત્રાસ આપવાની ફરિયાદ નોંધાવી છે. શર્લિન ચોપરાએ કહ્યું- મેં રાજ કુન્દ્રા સામે જાતીય સતામણી, છેતરપિંડી અને ધમકી માટે FIR દાખલ કરી છે.

વાસ્તવમાં શર્લિન ચોપરાએ રાજ કુન્દ્રાની જેએલ સ્ટ્રીમ કંપની માટે ત્રણ વીડિયો શૂટ કર્યા હતા, પરંતુ વચન મુજબ તેણીને ચૂકવણી કરવામાં આવી ન હતી. શર્લિન ચોપરાએ ટ્વિટર પર વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે મીડિયા સાથે વાત કરી રહી છે. કેપ્શનમાં શર્લિન ચોપરાએ લખ્યું – આજે હું રાજ કુન્દ્રા અને શિલ્પા શેટ્ટી વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવવા મારી કાનૂની ટીમ સાથે જુહુ પોલીસ સ્ટેશન ગઈ હતી.

શર્લિન તેના નિવેદનમાં કહે છે કે – તમે છોકરીઓનું શરીર બતાવીને તેમનું પેમેન્ટ કેમ નથી ચૂકવા, તમે તેમને કેમ છેતરો છો? તમે તેમને ટોપીઓ કેમ પહેરાવો છો? શું આ નૈતિક વ્યવસાય છે?

શર્લિન તેના નિવેદનમાં કહે છે – જો તમે ઉદ્યોગપતિ બનવા માંગતા હો તો ટાટાઓ કેવી રીતે બિઝનેસ કરે છે તે શીખો. તે નીતિશાસ્ત્ર સાથે કરો. જેઓ વચન આપે છે, તેઓ રાખે છે. તમે શું કરો છો? તમે કલાકારના ઘરે જાઓ અને તેમની સાથે જાતીય હુમલો કરો. અંડરવર્લ્ડને ધમકી આપો છો. અને તેને ફિલ્મ ઉદ્યોગમાંથી બહાર ફેંકી દેવાની ધમકી આપી હતી. હું હવે ડરીશ નહિ.

આ પણ વાંચો: https://khaskhabarrajkot.com/2021/10/16/mundra-adani-port-why-is-iran-annoyed-with-the-control-of-gujarats-adani-ports/
મુંદ્રા અદાણી પૉર્ટ: ગુજરાતના અદાણી પૉર્ટ્સના નિયંત્રણ પર ઈરાન કેમ નારાજ થયું? જાણો…

શર્લિનએ કહ્યું કે અહીં બાબત તેમની ચૂકવણીની નથી, પરંતુ તેઓએ જે ડરનું વાતાવરણ ઉભું કર્યું છે, તે હવે તેને વધુ લઈ શકે તેમ નથી. તેઓ ડરમાં જીવી શકતા નથી. છેલ્લા કેટલાક મહિનાઓમાં શર્લિનએ રાજ કુન્દ્રા પર ચોંકાવનારા આક્ષેપો કર્યા છે. શર્લિનએ કહ્યું હતું કે રાજ કુન્દ્રા જ તેને પુખ્ત ઉદ્યોગમાં લાવ્યા હતા.

આપને જણાવી દઈએ કે રાજ કુન્દ્રા અશ્લીલ ફિલ્મો બનાવવા માટે લગભગ 2 મહિના જેલમાં રહીને આવ્યો છે. હવે તે જેલની બહાર છે અને તેણે પોતાનું સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પણ પ્રાઇવેટ કરી દીધું છે.


Spread the love

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here