બિગ બોસ 15 હોસ્ટ કરવા માટે સલમાન ખાનને મળશે સેંકડો કરોડ રૂપિયાની ફી, અહી જાણો વિગત..

0
71
Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

મુંબઈ: કલર્સ ટીવીના સૌથી વિવાદાસ્પદ શો બિગ બોસ 15ની પ્રતીક્ષા સમાપ્ત થવા જઈ રહી છે, શોની તમામ તૈયારીઓ પૂર્ણ થઈ ગઈ છે, બિગ બોસ ઓટીટી શો 18 સપ્ટેમ્બરના રોજ સમાપ્ત થઈ ગયો, હવે ટૂંક સમયમાં શોનો આગળનો ભાગ ટીવી પર દેખાશે. જેમાં બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર સલમાન ખાન ફરી એકવાર શોને હોસ્ટ કરતો જોવા મળશે. અહેવાલ છે કે આ માટે સલમાન ખાનને ફી તરીકે મોટી રકમ ચૂકવવામાં આવશે.

સલમાન ખાન છેલ્લા 11 સીઝનથી સતત આ શોને હોસ્ટ કરી રહ્યો છે. તેની હોસ્ટિંગ સારી રીતે પસંદ કરવામાં આવી છે. જ્યારે સલમાન ‘વીકેન્ડ કા વાર’માં પરિવારના સભ્યો માટે ક્લાસનું આયોજન કરવા પહોંચે છે, ત્યારે તે એપિસોડ પણ ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવે છે. આ જ કારણ છે કે સલમાન હંમેશા શોના મેકર્સની પહેલી પસંદ રહ્યો છે. આ વખતે પણ સલમાન ખાનને શો હોસ્ટ કરવા માટે મોટી રકમ ઓફર કરવામાં આવી છે. સ્ટ્રીમિંગ વેબસાઇટ અનુસાર, આ વખતે સલમાનને 350 કરોડ રૂપિયા ફી ચૂકવવાનું કહેવામાં આવ્યું છે. જોકે, આ અંગે કલર્સ ટીવી તરફથી કોઈ સત્તાવાર પુષ્ટિ મળી નથી.

બિગ બોસ શો 14 અઠવાડિયા સુધી ચાલે છે. આ રકમ આ 14 અઠવાડિયા માટે સલમાનને ચૂકવવામાં આવશે. અગાઉ એવું જાણવા મળ્યું હતું કે સલમાન ખાને આ વખતે નિર્માતાઓ પાસેથી તેની ફીમાં 15 ટકાનો વધારો કરવાની માગણી કરી હતી. આ શો આવતા મહિને ઓક્ટોબરથી પ્રસારિત થશે.

શોનો પ્રોમો સ્પષ્ટપણે બતાવે છે કે આ વખતે શો પણ ખૂબ જ રસપ્રદ બનવાનો છે. આ વખતે પરિવારનો રસ્તો એટલો સરળ નથી, તેમને દરેક પગલા પર કઠિન પરીક્ષાઓનો સામનો કરવો પડશે. જેના કારણે પ્રેક્ષકોને ઘણી મજા આવશે.


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here