શરૂ થવા જઈ રહી છે કૌન બનેગા કરોડપતિની 13મી સીઝન, 10મી મેથી ચાલુ થશે રજીસ્ટ્રેશન

0
127
Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

નાના પડદાના સૌથી સફળ ગેમ શો પૈકી એક કૌન બનેગા કરોડપતિની 13મી સીઝન શરૂ થવા જઇ રહી છે. આ શોના હોસ્ટ અમિતાભ બચ્ચને જાહેરાત કરી છે. જો તમારે KBC 13માં ભાગ લેવો હોય તો શો પર રજીસ્ટ્રેશન પ્રક્રિયા આવતા અઠવાડિયે શરૂ થશે. સોની ટીવીએ તેના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટના પ્રોમો સાથે તેની જાહેરાત કરી છે.

દેવિયો અને સજ્જનો, હિન્દીમાં તૈયાર થઈ જાવ. અંગ્રેજીમાં ગેટ રેડી , કારણ કે મારા પ્રશ્નો અને તમારા કેબીસી રજિસ્ટ્રેશન 10 મેથી શરૂ થઈ રહ્યાં છે. કહેવામાં આવ્યું છે કે અમિતાભ બચ્ચનના પ્રશ્નો શોમાં ભાગ લેવા માટે 10 મે (સોમવાર)ના રોજ 9 વાગ્યાથી શરૂ થશે. આ સાથે જ શોમાં ભાગ લેવા માટે રજીસ્ટ્રેશન પણ શરૂ કરવામાં આવ્યું છે.

ચેનલ દ્વારા જાહેર કરવામાં આવેલી માર્ગદર્શિકા અનુસાર, કૌન બનેગા કરોડપતિમાં ફક્ત એસએમએસ અથવા સોની લાઇવ એપ્લિકેશન દ્વારા જ ભાગ લઈ શકે છે. તે એકદમ મફત છે. સ્પર્ધકનો સમાન જવાબ વૈદ્ય તરીકે ગણવામાં આવશે, જે તેમણે પ્રથમ મોબાઇલ નંબર અથવા પ્રથમ માધ્યમ (એસએમએસ અથવા સોની લાઇવ એપ્લિકેશન) દ્વારા આપ્યો છે.

ગયા વર્ષે આ શોનું રજીસ્ટ્રેશન લોકડાઉન દરમિયાન થયું હતું. કેબીસી 12 સિઝનનો વિડીયો અમિતાભ બચ્ચને તેના ઘરે વીડિયો શૂટ કર્યો હતો. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે કેબીસીની શરૂઆત 2000 માં થઈ હતી. અમિતાભ બચ્ચન પ્રથમ હોસ્ટ હતા અને ઇનામની રકમ એક કરોડ રાખવામાં આવી હતી. બીજી અને ત્રીજી સીઝનમાં ઇનામની રકમ 2 કરોડ હતી. ચોથી સીઝનમાં ઇનામની રકમ એક કરોડ રાખવામાં આવી હતી, જ્યારે જેકપોટનો પ્રશ્ન 5 કરોડમાં રજૂ કરવામાં આવ્યો હતો.

સાતમી સીઝનમાં કુલ પ્રશ્નોની સંખ્યા 13 થી વધારીને 15 કરવામાં આવી હતી અને ઇનામની રકમ 7 કરોડ હતી. સીઝન 9ના પ્રશ્નોની સંખ્યા વધારીને 16 અને ઇનામની રકમ 7 કરોડ કરી દેવામાં આવી છે. આ શોના તમામ સિઝન અમિતાભ બચ્ચન હોસ્ટ કરી રહ્યા છે, સિવાય કે સીઝન 3, શાહરૂખ ખાન હોસ્ટ કરી હતી. કેબીસી પાસે ઘણા સેલિબ્રિટી અતિથિઓ પણ છે, જે સ્પર્ધકો સાથે રમીને રમત જીતવામાં મદદ કરે છે.

જો ભી હર સેટબૈક કા જવાબ કમબેક સે દો. ભોપાલની આરતી જગતાપ શોની પ્રથમ સ્પર્ધક હતી. રમતમાં પ્રથમ વાર કોરોનાને કારણે કેટલાક રસપ્રદ ફેરફારો જોવા મળ્યા, જેમાં ઓડિયન્સ પોલ લાઇફલાઇનને વિડિઓ-એ-ફ્રેન્ડ લાઇફલાઇનથી બદલવામાં આવી. નાઝિયા નાઝિમ કેબીસી 12ની 1 કરોડ જીતનાર પ્રથમ સ્પર્ધક હતી. તેનો અંતિમ એપિસોડ 22 જાન્યુઆરીએ યોજાયો હતો.


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here