જામનગરમાં કોરોનામાં રાહત,છેલ્લા 24 કલાકમાં કોઇ દર્દીનું મોત નહી

0
10
Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

જામનગરમાં કોરોના મહામારીમાં રાહત જોવા મળી છે. કારણ કે, છેલ્લાં 24 કલાકમાં કોઇ દર્દીનું મૃત્યુ નિપજયું નથી. જયારે 6 નવા પોઝિટિવ કેસ નોંધાયા છે. જામનગર શહેર-જિલ્લામાં છેલ્લાં સપ્તાહમાં કોરોનાના કેસ વધતા આંકડા ડબલ ડીઝીટમાં પહોંચ્યા હતાં.

જો કે, રવિવારે કોરોનામાં રાહત જોવા મળી હતી. કારણ કે, શહેરમાં 4 અને જિલ્લામાં ફકત 2 કેસ નોંધાયા હતાં. જયારે જી.જી.હોસ્પિટલના કોરોના વોર્ડમાં 24 કલાકમાં કોઇ દર્દીનું મૃત્યુ નિપજયું ન હતું. રવિવારે શહેરમાં કોઇ દર્દી ડિસ્ચાર્જ થયા ન હતાં. જયારે જિલ્લામાં 1 દર્દીને મહામારીને હરાવતા હોસ્પિટલમાંથી ડિસ્ચાર્જ કરાયો હતો.

અહેવાલ:-સાગર સંઘાણી, જામનગર.


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here