બિગ બૉસની કૅશ પ્રાઇઝની રકમ રુબીના ક્યાં ખર્ચશે?

0
72
Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

સામાન્ય રીતે મળતી કૅશ પ્રાઇઝનો ઉપયોગ જલસા કરવામાં કે પછી દેવું ચૂકવવામાં કે લોન ભરપાઈ કરવામાં થતો હોય છે, પણ રુબીના દિલૈક માટે આ વાત લાગુ નથી પડવાની. કલર્સ ચૅનલના રિયલિટી શો ‘બિગ બૉસ’ની ૧૪મી સીઝનની વિનર રુબીનાને શો જીતવા માટે ૩૬ લાખ રૂપિયાનું કૅશ પ્રાઇઝ મળ્યું છે અને એ રકમમાંથી રુબીના પોતાના હિમાચલ પ્રદેશના શિમલા પાસે આવેલા કશૌલી નામના પોતાના ગામમાં મેટલની સડક બનાવડાવશે. રવિવારે ફિનાલે જીત્યા પછી રુબીનાએ કહ્યું હતું કે ‘અમારા ગામમાં પાક્કો રસ્તો નથી, મારે એ રોડ કરાવવો છે અને ઇલેક્ટ્રિસિટી માટે પણ કાયમી રસ્તો શોધવો છે, પણ મને ખબર નથી કે રોડ બનાવવા માટે કેટલો ખર્ચ થશે એટલે પહેલાં રસ્તાનું પ્લાનિંગ કરીશ અને એ પછી ઇલેક્ટ્રિસિટી માટે હું બાકીની રકમ ખર્ચીશ.’ રુબીના દિલૈકના હસબન્ડ અભિનવ શુક્લાને પણ રુબીનાના આ ખર્ચ સામે કોઈ પ્રૉબ્લેમ નથી. અભિનવે કહ્યું કે ‘એ તેનું ઇનામ છે અને મને એના વિચાર પર ગર્વ છે.’


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here