ગુજરાતમાં આમ આદમી પાર્ટીનું ખુલ્યું ખાતું, સુરતમાં કોંગ્રેસને પછાડી આપે કરી શાનદાર એન્ટ્રી

0
63
Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

સુરત મહાપાલિકાની ચૂંટણીમાં ટ્રેન્ડમાં ટ્વીસ્ટ જોવા મળી રહ્યુ છે. સુરતમાં ભાજપ પહેલા નંબરે તો ભાજપ બાદ બીજા સ્થાને આપ પાર્ટી આવી ગઈ છે. સુરત મહાનગર પાલિકાની ચૂંટણીમાં ભારતીય જનતા પાર્ટી (ભાજપ) અને આમ આદમી પાર્ટી (આપ) વચ્ચે સ્પર્ધા જામી છે. કોંગ્રેસ ત્રીજા નંબર પર આવી ગઈ છે. વોર્ડ નંબર 1ની ચારેય બેઠકો પર ભાજપ આગળ છે, જ્યારે વોર્ડ નંબરની ચારેય બેઠકો પર આપ આગળ હતી. વોર્ડ નંબર 4 ની ચારેય બેઠકો પર ભાજપ આગળ છે. વોર્ડ નંબર 6 ની ચારેય બેઠકો પર ભાજપ આગળ છે. વોર્ડ નંબર 8 ની ત્રણ બેઠકો પર આપ અને ભાજપ આગળ છે.

વોર્ડ નંબર 10 અને વોર્ડ નંબર 13 ની ચારેય બેઠકો પર ભાજપ આગળ છે, જ્યારે તમે વોર્ડ નંબર 16ની ચાર બેઠકો પર આગળ છે. આ સિવાય વોર્ડ નંબર 21, વોર્ડ નંબર 23 ની ચારેય બેઠકો પર ભાજપ આગળ છે. વોર્ડ નંબર 25 ની ત્રણ બેઠકો પર કોંગ્રેસ આગળ છે અને એક બેઠકમાં ભાજપ આગળ છે. વોર્ડ નંબર 27 ની ચારેય બેઠકો પર ભાજપ આગળ છે. વોર્ડ નંબર 28 ની ત્રણ બેઠકો પર ભાજપ અને કોંગ્રેસ આગળ છે.

સુરત મહાનગર પાલિકાના તાજેતરના આંકડા મુજબ, ભાજપે 40 બેઠકો પર લીડ બનાવી લીધી છે. તે જ સમયે, આમ આદમી પાર્ટી (આપ) 18 બેઠકો પર આગળ છે. કોંગ્રેસ ત્રીજા સ્થાને આવી ગઈ છે અને 10 બેઠકો પર આગળ છે.ગુજરાતમાં આમ આદમી પાર્ટી (આપ) નું ખાતું ખુલ્યું છે. આમ આદમી પાર્ટી (આપ) એ સુરત મહાનગરપાલિકાની વોર્ડ નંબર 16 ની ચારેય બેઠકો અને વોર્ડ નંબર 4 ની ચાર બેઠકો જીતી લીધી છે.


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here