બીએસએનએલ શ્રેષ્ઠ પ્રીપેડ પ્લાન સાથે આવે છે, જે હવે માત્ર 47 રૂપિયા, 14જીબી ડેટા અને ફ્રી કોલિંગમાં ઉપલબ્ધ છે

0
249
Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

ભારતની સરકારીટેલિકોમ કંપની બીએસએનએલે તેના પ્રીપેડ યુઝર્સ માટે ખૂબ જ ખાસ અને મોંઘો પ્લાન રજૂ કર્યો છે. આ પ્લાન હેઠળ, વપરાશકર્તાઓ ઓછી કિંમતે વધુ ડેટાનો લાભ લઈ શકશે. કંપનીએ આ પ્લાનએફસી એટલે કે ફર્સ્ટ રિચાર્જ પ્લાન હેઠળ રજૂ કર્યો છે. આ પ્લાનની કિંમત 47 રૂપિયા છે. તેનાથી ફક્ત કેટલાક પસંદ કરેલા વપરાશકર્તાઓને જ ફાયદો થશે. ચાલો આપણે જાણીએ 47 રૂપિયાના એફઆરએસી પ્લાન અને તેને જે લાભ મળે છે.

ફક્ત આ વપરાશકર્તાઓને જ લાભ મળશે

માત્ર તે જ વપરાશકર્તાઓ બીએસએનએલના 47 રૂપિયાના પ્રીપેડ પ્લાનનો લાભ મેળવી શકશે. જે બીએસએનએલનો નવો વપરાશકર્તા હશે. એટલે કે જો તમને પહેલીવાર બીએસએનએલ રિચાર્જ મળી રહ્યું છે, તો તમને 47ના ફર્સ્ટ રિચાર્જનો લાભ મળશે. આ કંપનીની સૌથી સસ્તી યોજના છે.

૪૭ રૂપિયા ઘણા લાભો મેળવવામાટેની યોજના છે

પહેલીવાર બીએસએનએલ ના ગ્રાહકો વપરાશકર્તાઓ ૪૭ રૂપિયાના પ્લાનનો લાભ લઈ શકે છે. આ પ્લાનની કોમોડિટી ૨૮ દિવસની છે અને વપરાશકર્તાઓને ૧૪જીબી ડેટા પ્રદાન કરશે. એટલું જ નહીં, યુઝર્સ આ પ્લાન હેઠળ અનલિમિટેડ કોલિંગનો પણ લાભ લઈ શકે છે. તે અનલિમિટેડ કોલિંગ રોમિંગ દરમિયાન ઉપલબ્ધ હશે. આ ઉપરાંત આ પ્લાનમાં દરરોજ 100 એસએમએસ મળશે.

આ યોજનાઓ થોડા વર્તુળોમાં ઉપલબ્ધ હશે

ટેલિકોમટોકના રિપોર્ટ અનુસાર બીએસએનએલે 47 રૂપિયાનો આ સસ્તો પ્લાન કેટલાક સર્કલમાં રજૂ કર્યો છે. આ યોજના તમિલનાડુ અને ચેન્નાઈ સર્કલમાં ઉપલબ્ધ કરવામાં આવી છે. જ્યાં તે ૩૧ માર્ચ ૨૦૨૧ સુધી લાગુ પ્રમોશનલ ઓફર તરીકે ઉપલબ્ધ રહેશે. આ યોજના ટૂંક સમયમાં અન્ય વર્તુળોમાં રજૂ કરવામાં આવે તેવી અપેક્ષા છે.


Spread the love
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  
 •  

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here